casanovi-zeen
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
casanovi-zeen

รวมทุกๆสิ่งที่ตนชอบไม่ว่าจะเป็นเพลง ดารา การ์ตูน เกม อะไรต่างๆรวมไว้ที่เว็บนี้พร้อมกิจกรรมมากมาย

You are not connected. Please login or register

มาแนะนำตัวค่ะ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1มาแนะนำตัวค่ะ Empty มาแนะนำตัวค่ะ Fri Apr 08, 2011 4:23 pm

saisaza

saisaza
สมาชิกแรกเริ่ม

สวัสดีค่ะ เป็นน้องใหม่ชื่อทรายนะคะ

เป็นเด็กอาจจะทำอะไรผิดไปบ้าง ขอโทษด้วยนะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^^

ซอกกี้

ซอกกี้
Futa
Futa

สวัสดี จ้า ยินดีที่ได้รุ้จัก แล้ว รุ้จักเว็บ นี้ ได้ยังไง อ่ะค่ะ ^^

saisaza

saisaza

พอดีไปเห็นในเว็บเด็กดีมาค่า ^^

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]